Nha khoa DR. VƯƠNG Thủ Đức

Nha khoa DR. VƯƠNG Thủ Đức

drvuong.vn
4.9 sao | 2,121 reviews
Nha khoa
108 Đặng Văn Bi, Thủ Đức, Hồ Chí Minh 720100, Việt Nam
👤
Viết review cho Nha khoa DR. VƯƠNG Thủ Đức
Mỗi tài khoản chỉ có 1 review cho mỗi cơ sở. Khi gửi lần đầu, review sẽ chờ duyệt trước khi hiển thị công khai.

Tổng quan cơ sở

Tên hiển thị GoogleNha khoa DR. VƯƠNG Thủ Đức
Loại hìnhNha khoa
Điểm đánh giá4.9/5
Số lượt đánh giá2,121
Trạng thái Chưa chứng thực

Thông tin liên hệ

Địa chỉ108 Đặng Văn Bi, Thủ Đức, Hồ Chí Minh 720100, Việt Nam
Điện thoại+84 901 186 864
Websitehttp://drvuong.vn
Facebookhttps://www.facebook.com/nhakhoadrvuong

Đánh giá người dùng

⏳ Đang lọc đánh giá...
Không có đánh giá nào cho mức sao đã chọn.
Pela Tran 8 giờ trước

Bác Thắm làm nhẹ nhàng, tốt. Mấy bạn lễ tân lịch sự nhiệt tình

Thị Đinh Đang Nguyễn 23 giờ trước

Nha khoa dễ Thương. Lễ Tân 9 điểm nha

Anh Nguyễn 23 giờ trước

Sau tháo mắc cài bs Lâm, cảm ơn bác sĩ và các bạn phụ tá đã hỗ trợ nhiệt tình. Một trải nghiệm rất đáng để quay lại và mình sẽ giới thiệu cho người thân, bạn bè nếu có nhu cầu. Rcm mọi người đến đây

Loan Như 1 ngày trước

Mình trám răng với nhổ răng ở đây nhiều lần rồi, nhân viên nhiệt tình, dễ thương lắm

Nguyên Lê Hoàng Sĩ 1 ngày trước

Nha khoa, bác sĩ không có tâm Lễ tân Cskh kém chuyên nghiệp Mọi người nên cân nhắc khi đến đây niềng răng, Giá khá cao, nhưng dịch vụ kém vô cùng, chối bỏ trách nhiệm với bệnh nhân.

HUYỀN LAN HR 2 ngày trước

1. Bác sĩ Thanh Lâm thiếu đạo đức trong hành nghề 2. Lễ tân Cskh kém chuyên nghiệp trong việc tiếp nhận khách hàng. 3. Không nên đến đây để sử dụng dịch vụ, đạo đức nghề nghiệp bác sĩ ko có Giá thì cao hơn những nha khoa khác nhiều nhưng dịch vụ kém vô cùng, vệ sinh 5S ko đr bảo, luôn chối bỏ trách nhiệm. - chi nhánh Thủ Đức

Võ Thanh Phong 3 ngày trước

Nha khoa tận tâm, bác sĩ tư vấn nhiệt tình. Các bạn hỗ trợ hết mình dễ thương. Đã quyết định niềng ở đây

Thị Trinh Tú Nguyễn Thời gian chỉnh sửa: 23 giờ trước

Trong quá trình khám ở NK, mình thấy rất hài lòng. Bác sĩ rất tận tâm, bác luôn dặn dò mình nhiều thứ. Các c tư vấn thì luôn niềm nở và nhiệt tình, vui vẻ. Bây giờ thì không còn sợ khi đến nha khoa nữa, 10 điểm 🥰

Thêm đánh giá của bạn